Niliona 5G Ni Kama Ndoto Kufika Nchini Dkt. Samia | The Dodoma Post
The Dodoma Post Tanzania

Niliona 5G Ni Kama Ndoto Kufika Nchini Dkt. Samia


Mwandishi Wetu
By Mwandishi Wetu
18 Aug 2023

Niliona 5G ni Kama Ndoto Kufika Nchini, Niwapongeze Wizara kwa Kufanikisha Hilo-Dkt. Samia 

RAIS SAMIA AFANYA UFUNGUZI WA JENGO LA HALMASHAURI YA WILAYA YA KALAMBO RUKWA.

RAIS SAMIA AFANYA UFUNGUZI WA JENGO LA HALMASHAURI YA WILAYA YA KALAMBO RUKWA.

RAIS SAMIA AELEZA JITIHADA ZA KUFUNGUA MKOA KATAVI KWA MIUNDOMBINU YA BARABARA

RAIS SAMIA AELEZA JITIHADA ZA KUFUNGUA MKOA KATAVI KWA MIUNDOMBINU YA BARABARA

ENG.MRAMBA ;TPDC SHIRIKISHENI SEKTA BINAFSI USAMBAZAJI GESI ASILIA.

ENG.MRAMBA ;TPDC SHIRIKISHENI SEKTA BINAFSI USAMBAZAJI GESI ASILIA.

DKT. MPANGO AIPONGEZA WIZARA YA NISHATI KWA USIMAMIZI MZURI WA MIRADI YA NISHATI

DKT. MPANGO AIPONGEZA WIZARA YA NISHATI KWA USIMAMIZI MZURI WA MIRADI YA NISHATI

MWELI AWATAKA VIJANA KUCHANGAMKIA FURSA KATIKA MIRADI YA KILIMO.

MWELI AWATAKA VIJANA KUCHANGAMKIA FURSA KATIKA MIRADI YA KILIMO.